ให้การต้อนรับ พล.อ.สุรยุทธ์ จุลานนท์ ประธานองคมนตรี และคณะทำงานโรงเรียนในโครงการ กองทุนการศึกษาภาคเหนือ ในการประชุมเชิงปฏิบัติการผู้บริหารและบุคลากรทางการศึกษา กลุ่มโรงเรียนในโครงการกองทุนการศึกษาภาคเหนือ
รูปภาพกิจกรรมทั้งหมดจากเพจ : ดูที่นี่
(นายคุณานนท์ จันทร์บำรุง -ภาพ/ นายอนุชิต โปราหา -ข่าวและรายงาน)